art-viet
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

art-viet

art, mĩ thuật, nghệ thuật...

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Phải làm lại thôi
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyThu Mar 16, 2017 7:37 am by Admin

» Lâu không ghé thăm
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyWed Mar 01, 2017 3:06 pm by hongtieuvu

» Em muon yeu mot nguoi....
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyMon Aug 10, 2015 9:02 am by hongtieuvu

» Vincent van Gogh Thiên tài bất hạnh
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyMon Jun 29, 2015 8:53 pm by hongtieuvu

» Tác phẩm mới...
Em muon yeu mot nguoi.... EmptySat Jul 20, 2013 8:56 am by Admin

» Điêu khắc đương đại Việt
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyThu Feb 14, 2013 8:26 pm by hongtieuvu

» Tuyển sinh cao học DH Mỹ Thuật VN 2011
Em muon yeu mot nguoi.... EmptyMon Dec 10, 2012 10:39 pm by hongtieuvu

» Vương quốc nói dối
Em muon yeu mot nguoi.... EmptySat Dec 08, 2012 10:42 pm by hongtieuvu

» Mở hàng phát keke
Em muon yeu mot nguoi.... EmptySat Dec 08, 2012 10:30 pm by hongtieuvu

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Em muon yeu mot nguoi....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sally_freelancer

Em muon yeu mot nguoi.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptyFri Jul 08, 2011 6:30 pm

Em muon yeu mot nguoi- khong can phai dep, chang nhat thiet phai giau, ko mau me trong an mac nhung pai co mot bo vai vung chac va du rong de em co the tua vao nhung khi co don moi met.
Em muon iu mot nguoi- manh me va quyet doan, co tu trong va long kieu hanh cua mot nguoi dan ong chu khong phai nhut nhat , rut re va yeu duoi nhu mot thang con nit chi bjt khoc loc khi ko co dc qua`.
Em muon iu mot nguoi- lang nghe em tam su ko chi bang nhung cu chi gat dau ma con phai bang mot su dong cam trong tim va tot nhat la nen thot ra nhung cau khuyen bao trong tung loi em dang noi.
Em muon iu mot nguoi- thau hieu dc nhung uok mo cua em va chi day cung nhu nang do em buok tiep chu ko phai dung ngoai cuoc va luc nao cung ho hao "co len"!.
Em muon yeu mot nguoi- biet giau nuok mat vao tim, biet giau noi dau vao tan day long sau tham va manh me nhu mot nguoi dan ong cung ran. Ko luk nao de ca the gioi biet su yeu duoi cua chinh minh.
Em muon yeu mot nguoi- se la mang khi em lam sai, ung ho khi em lam dung, dua ra cho em nhung quyet dinh khi em lung tung hoac luong lu tren buok duong minh dang di.
Em muon iu mot nguoi- biet ho then khi minh thua kem, biet ngang cao dau hung lay thanh cong, bit hoc cach chap nhan that bai va dung len lam lai cuok doi chu ko phai pho thac cuok doi minh cho so phan...
Em muon yeu mot nguoi- se nho ve em ngay ca khi bon be cong viec, bit nghi den em ngay ca khi em ko co j de nguoi do phai lo nghj. Bit nam tay em trong nhung buoi hen ho va buong tay khi em tu do voi be ban.
Em muon iu mot nguoi- iu em du it de giu lai li tri nhung cung du nhiu de ko con co the iu them mot nguoi nao khac nua.
Em muon iu mot nguoi- yeu em ko chi bang nhung loi noi gio thoang ma nen di kem voi nhung hanh dong thiet thuc tu con tim...
Anh ak! anh co the lam mot nguoi nhu the dc ko?-cho em bit the nao la binh yen that su, cho em cam giac an toan khi co anh ke ben- cho em mot nu cuoi ko guong ep va bỉt khoc trong su cam thong sau lang cua rieng anh???,,,,....co duoc ko anh?????
Hay noi cho em biet? anh dang an nau noi dau? sao anh mai la an "X" the??? Sad
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptySat Jul 09, 2011 10:48 pm

có thể gõ dấu ngay trong diễn đàn đó heo con àh... Very Happy Very Happy Very Happy
Đọc mới được nửa bài...mai đọc nốt hik... bounce bounce What a Face
https://art-viet.forumvi.com
meo.less87

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptyTue Jul 12, 2011 1:49 pm

Cái người Heo muốn yêu có vẻ giống Mưa nhỉ?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptyTue Jul 12, 2011 10:11 pm

ôi ôi...sao giống mưa được????
Mưa không giống 1 ai trong ví dụ heo con đưa ra hihihi
Mưa là mưa thôi...
mua 1 nhim 1 mua 1
https://art-viet.forumvi.com
meo.less87

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptyTue Jul 12, 2011 10:59 pm

Mèo thấy cũng yêu ai như thế lắm, mà Heo gặp Mưa trc roài! tiếc quá!
hongtieuvu
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... EmptyMon Aug 10, 2015 9:02 am

lâu quá không vào đây chơi... traitim
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muon yeu mot nguoi....   Em muon yeu mot nguoi.... Empty

Em muon yeu mot nguoi....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người Điên
» ĐIỀU TRUNG QUỐC LO NGẠI TỪ VIỆT NAM!